Skip to content
การเปิดโอกาสให้ประชาชนมีส่วนรวม เมื่อวันที่ 18 มีนาคม 2565 ณ เทศบาลเมืองโนนสูง-น้ำคำ อ.เมือง จ.อุดรธานี ได้จัดให้มีการประชุมคณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่น ซึ่งมีคณะกรรมการประกอบด้วย นายอดิศักดิ์ ครสวรรค์ นายกเทศมนตรีเมืองโนนสูง-น้ำคำ เป็นประธานกรรมการ ผู้บริหารเทศบาล ผู้แทนสมาชิกสภาเทศบาล บุคคลภายนอกได้แก่ ผู้ทรงคุณวุฒิจากชุมชน ผู้แทนภาคราชการ ประชาชน เป็นกรรมการ โดยประชุมในประเด็นการกำหนดแนวทางการพัฒนาท้องถิ่น และเห็นชอบผลการติดตามและประเมินผลพัฒนา
![](https://nonsong-namkham.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__72966157-1024x768.jpg)
![](https://nonsong-namkham.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__72966159-1024x768.jpg)